Thursday, December 31, 2015

New Years Eve 2016

Bisperas na naman ng bagong taon .



Putukan na naman mamaya !



Nawa ay hindi kayo magpaputok at nang hindi rin kayo maputukan !

Ibang putok na lang ang gawin ninyo .



Mas enjoy pa hi hi hi hi.



Happy New Year everyone !


Wednesday, December 30, 2015

Family Reunion 2016

Muling naganap ang aming Family Reunion after mahinto ng two years dahil sa ilang kadahilanan.

After two years na walang ganap ay heto at very excited at miss nang bawat isa ang presence nila.

Sobrang saya at puno ng pagmamahal ang natapos na reunion and hopefully ay maipagpatuloy ito yearly nang sa ganun ay hindi maputol  ang bonding ng bawat isa na magkakamag-anak at magkakaisa sa pagtupad ng aming mga pangarap.














Tuesday, December 29, 2015

Sabi ni lola


Monday, December 28, 2015

Happy Birthday Brother Louie

Today is s the birthday of my Brother Louie.

Although he is in Dubai right now  , it cannot stop or hinder us from celebrating his birthday with his loved ones here in the Philippines .

Happy birthday again my dear Brother Louie .

Cheers !





Sunday, December 27, 2015

FelyMar Bibingka

The famous Felymar Bibingka located in Tayuman , Santa Cruz Manila .





Saturday, December 26, 2015

Friday, December 25, 2015

Thursday, December 24, 2015

It's Christmas Eve 2015

At dahil bisperas na ng Pasko 2015 ay nag Divisoria - Tutuban Shopping ang mga lola n'yo .

Enjoy naman ang pamimili ng mga regalo para sa mga mahal sa buhay at sa mga inaanak at mga bata.

Talaga nga namang ang Pasko at Bagong Taon at ang buwan ng Disyembre ang pinakamagastos na kabanata at panahon sa buhay ng tao he he he.

Over ang dami ng tao na  halos magkapalit-palit na kami ng mukha sa sobrang pagdidikitan at gitgitan huh.

First time ko ito ma-experience , promise !

Pero hindi bale dahil enjoy at sulit naman sa dami ng pinamili at na-sight na mga boylet he he he.

Merry Christmas sa lahat !









Wednesday, December 23, 2015

Tuesday, December 22, 2015

including virginity

huwag na huwag sasakay sa jeep na ito kung ayaw ninyong ma-donselya he he  

Monday, December 21, 2015

bagong toothbrush ang aso

naks ha, anong toothpaste niya Colgate o Close Up ?

Sunday, December 20, 2015

Friday, December 18, 2015

Baon ang " Hotdog "


NOON : Binabaon mo ang " HOTDOG " sa school ninyo.


NGAYON : Ibinabaon mo na ang 
" HOTDOG " sa iyo

Thursday, December 17, 2015

Sanglaan ng asawa

sangla ninyo na mga mahadera at tsismosa ninyong asawa at huwag nang tutubusin ha ha ha 

Wednesday, December 16, 2015

Jollibee gala with Roke

At dahil walang magawa gala naman sa Jollibee in Cainta Rizal .

As expected with baklang Roke pa rin of course he he he :










And after lumafang ay pose naman  sa Robinsons Metro East Christmas display he he he .

Merry Christmas everyone !