TRAVELBOOK NOW!

Saturday, June 21, 2014

mas masaya at simple nuon ...

ELEMENTARY STUDENT : Sana High School na ako para mas masaya dahil puwede na akong manligaw/ligawan.

HIGH SCHOOL STUDENT : Sana College na ako para mas malaya na ako at legal na sa maraming bagay.

COLLEGE STUDENT: Sana Elementary at High School na lang ulit ako , mas masaya at simple lang ang buhay nuon : )

2 comments:

  1. Sana bata pa ako para pwede matulog kada hapon :) puro sana haha :)

    ReplyDelete
  2. Hello Zai , if mag-materialize , isama kita sa blog interview for Reyes Barbecue okay ? tayo ni Ms. Melanie : )

    ReplyDelete